Yadda ake amfani da gilashin aminci na laminated a cikin gine-gine

1. Kula da iyakokin aikace-aikacen

sd (8)

Lokacin zabar gilashin aminci a cikin gine-gine, dole ne ku kula da iyakokin amfani da shi, yi amfani da gilashin tsaro daidai da ƙa'idodin ƙasa, kuma tabbatar da cewa za a iya ƙara girman rawar gilashin aminci. Bisa ga bukatun "Sharuɗɗa akan Gudanar da Gilashin Tsaro a Gine-gine", a cikin gine-gine, dole ne a biya hankali ga windows na gine-gine tare da benaye 7 da sama, bangon labule (sai dai cikakken labulen gilashi), sassan bene da aka yi amfani da su don tsayayya. masu tafiya a kafa, da gine-ginen jama'a. Ana amfani da gilashin aminci na laminated a ƙofar shiga, fita, falo, da dai sauransu. Ba wai kawai aiwatar da ka'idar aminci ba, har ma yana bin ka'idar tattalin arziki.

Kula da kewayon amfani da gilashin aminci na laminated na iya guje wa sharar gida, adana kayan, da amfani da kayan inda ya kamata a yi amfani da su, maimakon sanya su ba tare da iyaka ba. A lokaci guda, kula da kewayon amfani da gilashin aminci mai laminated kuma fayyace wurin amfani don guje wa kurakuran aiki yadda ya kamata. Kula da iyakokin amfani shine muhimmin mataki a cikin yin amfani da gilashin aminci na laminated a cikin gine-gine. Yin aiwatar da wannan mataki daidai zai taimaka wajen inganta aikin aiki da inganta tsarin gina aikin.

sd (9)

2. Dukkan sassan suna aiwatar da ƙa'idodi masu dacewa

sd (10)

"Dokokin Gudanarwa akan Gilashin Amintaccen Gina" sun tsara sassan gine-ginen da ke buƙatar amfani da gilashin aminci. A matsayin rukunin gine-gine, dole ne ya aiwatar da ƙayyadaddun ƙa'idodi don tabbatar da cewa an gudanar da aikin cikin tsari. A cikin aiwatar da ka'idoji, sashin ginin yana buƙatar yin la'akari da buƙatun dogon lokaci kuma ba zai iya farawa kawai daga buƙatun nan da nan ba. Ba zai iya tambayar sashin ƙira a asirce don tsara gilashin da ba na tsaro ba a cikin shirin ƙira, kuma ba zai iya tambayar rukunin ginin don yanke sasanninta da shigar da gilashin da ba na tsaro ba. Maimakon haka, ya zama dole a aiwatar da ƙa'idodin da suka dace sosai, da cikakken fahimtar tsarin ƙira, shirin aiwatarwa da tsarin aiki, kula da ayyukan kowane sashe, da lura ko kowane sashe yana aiwatar da ƙa'idodin da suka dace sosai. Ƙungiyar ƙira da kanta ya kamata ta ƙarfafa ma'anar alhakinsa, ƙira daidai da ƙa'idodin wajibi na ginin injiniya, da kuma sanya alamun ƙirarsa daidai da dokokin ƙasa. Ƙungiyar aiwatarwa tana taka muhimmiyar rawa a cikin dukan aikin, kuma suna ɗaukar nauyi mai nauyi na dubawa da dubawa.

sd (11)
sd (12)

Don haka, rukunin gine-gine yana buƙatar bincika kowane nau'i na gilashin aminci da aka ɗora da ke shiga wurin don gano cancantarsa ​​da ko akwai matsalolin inganci. Hakanan yana buƙatar bincika ko kowane nau'in gilashin aminci mai laushi yana da takaddun shaida da takaddun samfur. Bayan dubawa, kuna buƙatar bincika ko takaddar ta tabbata. Bugu da ƙari, bincika ko ingancin gilashin aminci ya kai daidai, sassan gine-gine kuma suna buƙatar kula da aikin nasu yayin aikin ginin. Ayyukan a lokacin aikin ginin ya haɗa da horar da ma'aikatan da suka dace da kuma ƙayyadaddun tsarin gine-gine. Lokacin horar da ma'aikatan da suka dace, abun cikin horo yana buƙatar haɗawa da ayyukan shigarwa na gilashin aminci, kuma yayin takamaiman aiwatar da aiwatarwa, dole ne a aiwatar da tsare-tsaren ƙira masu dacewa da ƙa'idodin fasaha na aminci sosai. Baya ga sashin ƙira da sashin gini, sashin kulawa da sashin samarwa da samar da kayayyaki suma suna buƙatar taka nasu rawar.

sd (13)

Sashen kulawa yana buƙatar kulawa da sauri kafin yin gini da ƙayyadaddun tsarin gine-gine, kuma a lokaci guda ya bukaci rukunin ginin da ya shigar da tsarin ƙirar da aka amince da shi don ginin. Abu mafi mahimmanci don samarwa da sassan samarwa shine ɗaukar nauyin zamantakewar al'umma, jaddada ma'anar alhakin kansu, samar da kafada da nauyin samar da kayayyaki, kafa ma'anar mutunci, da kuma samar da takardun da suka dace da za su iya tabbatar da ingancin gilashin aminci na laminated, don haka kamar yadda don tabbatar da tsari na ainihin aikin ginin gine-gine. hali.

3. Ba da cikakken wasa ga rawar gilashin aminci mai laminated

sd (14)

Abubuwan da ake buƙata don ba da cikakkiyar wasa ga rawar gilashin aminci mai lanƙwasa shi ne cewa sashen gini da sashin ƙira suna buƙatar sanin halayen gilashin aminci. Bayan fashe, guntuwar za su kasance a cikin interlayer, wanda zai rage cutar da mutane. Don haka, sashen ƙira yana buƙatar tsara gilashin aminci da aka liƙa a saman ginin ko kuma a wuraren da ke fuskantar hasken rana kai tsaye. Ta wannan hanyar, ba wai kawai za a iya kawo tasirin kyawun gilashin aminci ba. Sashen ƙira na iya sannu a hankali amfani da wannan fa'ida ta gilashin da aka lakafta ga rayuwar mazauna, ba da damar mazauna wurin yin amfani da gilashin aminci lokacin gina gidajen nasu don yin sauti. rufi sakamako. Sannan kuma ana iya shigar da gilashin aminci da aka lulluɓe akan gine-ginen makaranta don samar da yanayi natsuwa don ɗalibai su yi karatu da kuma mutane su zauna.

Tare da ci gaban al'umma, ci gaban tattalin arziki da ci gaba da inganta rayuwar jama'a, yadda za a rage ko kawar da hatsarori a cikin gine-gine ya zama batun damuwa. Duk sassan suna buƙatar yin aiki mai ƙarfi daidai da buƙatun "Dokokin Gudanar da Gina Gina Gina", yin aiki tare, haɗin kai da haɗin kai, da gaske rage barazanar amincin mutane ta hanyar gilashin ginin.

sd (15)
sd (16)
sd (17)
sd (18)

Bayan fiye da shekaru 20 na haɓakawa, injunan samar da suFangding Technology Co., Ltd. sun cika bukatun abokan ciniki na gilashin laminated. Kyakkyawan vacuum da yanayin sarrafa zafin jiki yana sa gilashin ya zama mai haske, tare da mafi kyawun mannewa da tsawon rai.

sd (19)
sd (20)

Lokacin aikawa: Nuwamba-09-2023